Change background image
T o w o r l d

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

on Fri Sep 07, 2012 7:47 am
avatar
avatar

Level 100

Other Name(s): Sugimoto Yumi
Origin: Osaka, Japan
Born: 1 April, 1989
Height: 167cm
Blood Type: A
Measurements: 33C-23-33
Occupation: model, gravure idol, actress, singer







Xem lý lịch thành viên http://toworld.forum-viet.comps_masrie_mg_masrie@yahoo.com

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Rim
Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

  © FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

    Quyền hạn của bạn:

    Bạn không có quyền trả lời bài viết